CẢM BIẾN AN TOÀN F3SJ-B0225P25 Loại Thu – Phát Bảo vệ ngón tay, bàn tay, bàn tay/cánh tay, cơ thể, chống va đập Nguồn cấp 24VDC ± 20% Khả năng…
THÔNG TIN SẢN PHẨM
CẢM BIẾN AN TOÀN F3SJ-B0225P25
| Loại | Thu – Phát Bảo vệ ngón tay, bàn tay, bàn tay/cánh tay, cơ thể, chống va đập |
| Nguồn cấp | 24VDC ± 20% |
| Khả năng phát hiện | Vật mờ đục, đường kính 14, 20mm |
| Khoảng cách phát hiện | 0.3~20m |
| Khoảng cách trục quang | 10, 20mm |
| Số lượng trục quang, đường kính trục quang | 10 trục |
| Độ rộng phát hiện | 225 mm |